django Filer - en to vi_VN translation catalogue (205 entries)

en: Advanced
vi_VN: Nâng Cao

en: canonical URL
vi_VN: URL hợp chuẩn

en: Items must be selected in order to perform actions on them. No items have been changed.
vi_VN: Những item được chọn để thực hiện hành động trên đó. Không có item nào bị thay đổi.

en: %(total_count)s selected | All %(total_count)s selected
vi_VN[0]: Tất cả %(total_count)s được chọn

en: Directory listing for %(folder_name)s
vi_VN: Thư mục liệt kê cho %(folder_name)s

en: 0 of %(cnt)s selected
vi_VN: 0 trên %(cnt)sđược chọn

en: No action selected.
vi_VN: Không có hành động được chọn

en: Successfully moved %(count)d files to clipboard.
vi_VN: Di chuyển %(count)dtệp vào bảng tạm thành công

en: Move selected files to clipboard
vi_VN: Di chuyển tệp đã chọn vào bảng tạm

en: Successfully disabled permissions for %(count)d files.
vi_VN: Vô hiệu hóa quyền của %(count)dtệp thành công

en: Successfully enabled permissions for %(count)d files.
vi_VN: Kích hoạt quyền của %(count)dtệp thành công

en: Enable permissions for selected files
vi_VN: Kích hoạt quyền cho các tệp đã chọn

en: Disable permissions for selected files
vi_VN: Vô hiệu hóa quyền của các tệp đã chọn

en: Successfully deleted %(count)d files and/or folders.
vi_VN: Đã xóa %(count)d tệp và/hoặc thư mục thành công.

en: Cannot delete files and/or folders
vi_VN: Không thể xóa các tệp và/hoặc các thư mục

en: Are you sure?
vi_VN: Bạn chắc chắn chứ?

en: Delete files and/or folders
vi_VN: Xóa các tệp và/hoặc các thư mục

en: Delete selected files and/or folders
vi_VN: Xóa các tệp và/hoặc các thư mục dã chọn

en: Folders with names %s already exist at the selected destination
vi_VN: Các thư mục với tên %s đã tồn tại ở vị trí đã chọn

en: Successfully moved %(count)d files and/or folders to folder '%(destination)s'.
vi_VN: Đã di chuyển %(count)d tệp và/hoặc thư mục tới thư mục '%(destination)s'.

en: Move files and/or folders
vi_VN: Di chuyển tệp và/hoặc thư mục

en: Move selected files and/or folders
vi_VN: Đã di chuyển tệp và/hoặc thư mục đã chọn

en: Successfully renamed %(count)d files.
vi_VN: Đã thành công đổi tên %(count)d tệp.

en: Rename files
vi_VN: Đổi tên tệp

en: Successfully copied %(count)d files and/or folders to folder '%(destination)s'.
vi_VN: Đã thành công sao chép %(count)d tệp và/hoặc thư mục tới thư mục '%(destination)s'.

en: Copy files and/or folders
vi_VN: Sao chép tệp và/hoặc thư mục

en: Copy selected files and/or folders
vi_VN: Sao chép tệp và/hoặc thư mục đã chọn

en: Successfully resized %(count)d images.
vi_VN: Đã thành công thay đổi kích thước %(count)d ảnh.

en: Resize images
vi_VN: Thay đổi kích thước ảnh

en: Resize selected images
vi_VN: Thay dổi kích thước ảnh đã chọn

en: Suffix which will be appended to filenames of copied files.
vi_VN: Hậu tố sẽ được nối vào tên của tệp đã sao chép.

en: Suffix should be a valid, simple and lowercase filename part, like "%(valid)s".
vi_VN: Hậu tố phải là một phần tên tệp hợp lệ, đơn giản và chữ thường, như "%(valid)s".

en: Unknown rename format value key "%(key)s".
vi_VN: Không biết định dạng đổi tên của khóa giá trị "%(key)s".

en: Invalid rename format: %(error)s.
vi_VN: Định dạng đổi tên không hợp lệ: %(error)s.

en: thumbnail option
vi_VN: tùy chọn thumbnail

en: width
vi_VN: Độ rộng

en: height
vi_VN: Độ cao

en: crop
vi_VN: Xén

en: upscale
vi_VN: cao cấp

en: Thumbnail option or resize parameters must be choosen.
vi_VN: Tùy chọn thumbnail hoặc tham số thay đổi kích thước phải được chọn.

en: Resize parameters must be choosen.
vi_VN: Tham số thay đổi kích thước phải được chọn.

en: Subject location
vi_VN: Vị trí chủ đề

en: Location of the main subject of the scene. Format: "x,y".
vi_VN: Vị trí của chủ đề chính của của quang cảnh. Định dạng: "x,y".

en: Invalid subject location format.
vi_VN: Định dạng vị trí chủ đề không hợp lệ.

en: Subject location is outside of the image.
vi_VN: Vị trí chủ đề ở bên ngoài hình ảnh.

en: Your input: "{subject_location}".
vi_VN: Đầu vào của bạn: "{subject_location}".

en: Folder with this name already exists.
vi_VN: Thư mục với tên này đã tồn tại.

en: Media library
vi_VN: Thư viện phương tiện

en: default alt text
vi_VN: văn bản thay thế mặc định

en: default caption
vi_VN: đầu đề mặc định

en: subject location
vi_VN: vị trí chủ đề

en: image
vi_VN: hình ảnh

en: images
vi_VN: những hình ảnh

en: user
vi_VN: người dùng

en: files
vi_VN: những tệp

en: clipboard
vi_VN: bảng tạm

en: clipboards
vi_VN: những bảng tạm

en: file
vi_VN: tệp

en: clipboard item
vi_VN: item bảng tạm

en: clipboard items
vi_VN: items bảng tạm

en: folder
vi_VN: thư mục

en: file size
vi_VN: kích thước tệp

en: has all mandatory data
vi_VN: có tất cả dữ liệu ủy thác

en: original filename
vi_VN: tên tệp gốc

en: name
vi_VN: tên

en: description
vi_VN: mô tả

en: owner
vi_VN: người sở hữu

en: uploaded at
vi_VN: đã tải lên tại

en: modified at
vi_VN: đã chỉnh sửa tại

en: Permissions disabled
vi_VN: Quyền bị vô hiệu hóa

en: Disable any permission checking for this file. File will be publicly accessible to anyone.
vi_VN: Vô hiệu hóa bất kỳ quyền kiểm tra cho tệp này. Tệp sẽ truy cập được bởi bất kỳ ai.

en: created at
vi_VN: đã tạo tại

en: Folder
vi_VN: Thư mục

en: Folders
vi_VN: Những thư mục

en: all items
vi_VN: tất cả đồ

en: this item only
vi_VN: chỉ đồ này

en: this item and all children
vi_VN: đồ này và tất cả các con

en: allow
vi_VN: cho phép

en: deny
vi_VN: không cho phép

en: type
vi_VN: kiểu

en: group
vi_VN: nhóm

en: everybody
vi_VN: tất cả mọi người

en: can read
vi_VN: có thể đọc

en: can edit
vi_VN: có thể tùy chỉnh

en: can add children
vi_VN: có thể thêm con

en: folder permission
vi_VN: quyền thư mục

en: folder permissions
vi_VN: những quyền thư mục

en: date taken
vi_VN: ngày nắm giữ

en: author
vi_VN: tác giả

en: must always publish author credit
vi_VN: phải luôn công khai tài khoản tác giả

en: must always publish copyright
vi_VN: phải luôn công khai bản quyền

en: width in pixel.
vi_VN: độ rộng bằng pixel

en: height in pixel.
vi_VN: độ cao bằng pixel

en: thumbnail options
vi_VN: những tùy chọn thumbnail

en: Unsorted Uploads
vi_VN: Những tải lên chưa sắp xếp

en: files with missing metadata
vi_VN: những tệp với metadata bị mất

en: root
vi_VN: gốc

en: Run the selected action
vi_VN: Chạy hành dộng đã chọn

en: Go
vi_VN: Đi

en: Click here to select the objects across all pages
vi_VN: Bấn ở đây để chọn những đối tượng xuyên suốt tất cả các trang

en: Select all %(total_count)s files and/or folders
vi_VN: Chọn tất cả %(total_count)s tệp và/hoặc thư mục

en: Clear selection
vi_VN: Xóa chọn

en: Go back to admin homepage
vi_VN: Trở lại trang chủ người quản trị

en: Home
vi_VN: Trang chủ

en: Go back to Filer app
vi_VN: Trở lại ứng dụng Filer

en: Go back to root folder
vi_VN: Trở lại thư mục gốc

en: Go back to '%(folder_name)s' folder
vi_VN: Trở lại '%(folder_name)s' thư mục

en: Duplicates
vi_VN: Lặp

en: Deleting the selected files and/or folders would result in deleting related objects, but your account doesn't have permission to delete the following types of objects:
vi_VN: Xóa tệp và/hoặc thưc mục đã chọn sẽ dẫn đến xóa đối tượng liên quan, nhưng tài khoản của bạn không có quyền xóa những loại của các đối tượng:

en: Deleting the selected files and/or folders would require deleting the following protected related objects:
vi_VN: Xóa tệp và/hoặc thư mục đã chọn sẽ yêu cầu xóa những đối tượng liên quan được bảo vệ sau:

en: Are you sure you want to delete the selected files and/or folders? All of the following objects and their related items will be deleted:
vi_VN: Bạn có chắc muốn xóa tệp và/hoặc thư mục đã chọn? Tất cả những đối tượng và những thứ liên quan đến chúng sẽ bị xóa:

en: No, take me back
vi_VN: Không, đưa tôi quay lại

en: Yes, I&#39;m sure
vi_VN: Có, Tôi chắc chắn

en: History
vi_VN: Lịch sử

en: View on site
vi_VN: Xem trong trang

en: Go back to
vi_VN: Quay lại

en: admin homepage
vi_VN: trang chủ người quản trị

en: Folder Icon
vi_VN: Biểu tượng thư mục

en: Your account doesn't have permissions to copy all of the selected files and/or folders.
vi_VN: Tài khoản của bạn không có quyền để sao chép tất cả tệp và thư mục được chọn.

en: Take me back
vi_VN: Đưa tôi quay lại

en: There are no destination folders available.
vi_VN: Không có thư mục đích

en: There are no files and/or folders available to copy.
vi_VN: Không có tệp và/hoặc thư mục để sao chép.

en: The following files and/or folders will be copied to a destination folder (retaining their tree structure):
vi_VN: Những tệp và thư mục sau sẽ được sao chép tới một thư mục đích (giữ cấu trúc cây thư mục):

en: Destination folder:
vi_VN: Thư mục đích:

en: Copy
vi_VN: Sao chép

en: It is not allowed to copy files into same folder
vi_VN: Không cho phép sao chép tệp tới cùng thư mục

en: Your account doesn't have permissions to resize all of the selected images.
vi_VN: Tài khoản của bạn không có quyền để thay đổi kích thước của tất cả hình ảnh đã chọn.

en: There are no images available to resize.
vi_VN: Không có hình ảnh để thay dổi kích thước

en: The following images will be resized:
vi_VN: Hình ảnh dưới đay sẽ bị thay đổi kích thước:

en: Choose an existing thumbnail option or enter resize parameters:
vi_VN: Chọn một tùy chọn của thumbnail đang tồn tại hoặc nhập tham số thay đổi kích thước:

en: Choose resize parameters:
vi_VN: Chọn tham số thay dổi kích thước:

en: Warning: Images will be resized in-place and originals will be lost. Maybe first make a copy of them to retain the originals.
vi_VN: Cảnh bảo: Hình ảnh sẽ bị thay đổi tại chỗ và ảnh gốc sẽ bị mất. Có thể tạo một sao chép của chúng để giữ lại hình ảnh gốc.

en: Resize
vi_VN: Thay đổi kích thước

en: Your account doesn't have permissions to move all of the selected files and/or folders.
vi_VN: Tài khoản của bạn không có quyền để di chuyển tất cả các tệp và thư mục đã chọn.

en: There are no files and/or folders available to move.
vi_VN: Không có tệp và/hoặc thư mục để di chuyển.

en: The following files and/or folders will be moved to a destination folder (retaining their tree structure):
vi_VN: Tệp và thư mục dưới đây sẽ được chuyển tới thư mục đích (giữ nguyên cấu trúc cây thư mục):

en: Move
vi_VN: Di chuyển

en: It is not allowed to move files into same folder
vi_VN: Không cho phép di chuyển tệp vào cùng thư mục

en: Your account doesn't have permissions to rename all of the selected files.
vi_VN: Tài khoản của bạn không có quyền để đổi tên tất cả các tệp đã chọn.

en: There are no files available to rename.
vi_VN: Không có tệp để đổi tên.

en: The following files will be renamed (they will stay in their folders and keep original filename, only displayed filename will be changed):
vi_VN: Tệp dưới đây sẽ bị đổi tên (chúng vẫn ở trong thư mục của chúng và giữ tên gốc, chỉ tên hiển thị sẽ bị thay đổi):

en: Rename
vi_VN: Đổi tên

en: Go back to the parent folder
vi_VN: Trở lại thư mục cha

en: Change current folder details
vi_VN: Thay đổi thông tin chi tiết thư mục hiện tại

en: Change
vi_VN: Thay đổi

en: Click here to run search for entered phrase
vi_VN: Bấm vào đây để chạy tìm kiếm cho đoạn văn đã nhập

en: Search
vi_VN: Tìm kiếm

en: Close
vi_VN: Đóng

en: Limit
vi_VN: Giới hạn

en: Check it to limit the search to current folder
vi_VN: Chọn để giới hạn tìm kiếm cho thư mục hiện tại

en: Limit the search to current folder
vi_VN: Giới hạn tìm kiếm cho thư mục hiện tại

en: Delete
vi_VN: Xóa

en: Adds a new Folder
vi_VN: Thêm một thư mục mới

en: New Folder
vi_VN: Thư mục mới

en: Upload Files
vi_VN: Tải tệp lên

en: You have to select a folder first
vi_VN: Bạn đầu tiên phải chọn một thư mục

en: Name
vi_VN: Tên

en: Owner
vi_VN: Người sở hữu

en: Size
vi_VN: Kích thước

en: Action
vi_VN: Hành động

en: Change '%(item_label)s' folder details
vi_VN: Thay đổi thông tin chi tiết thư mục '%(item_label)s'

en: %(counter)s folder | %(counter)s folders
vi_VN[0]: %(counter)s thư mục

en: %(counter)s file | %(counter)s files
vi_VN[0]: %(counter)s tệp

en: Change folder details
vi_VN: Thay dổi thông tin chi tiết thư mục

en: Remove folder
vi_VN: Xóa thư mục

en: Select this file
vi_VN: Chọn tệp này

en: Change '%(item_label)s' details
vi_VN: Thay đổi thông tin chi tiết '%(item_label)s'

en: Permissions
vi_VN: Quyền

en: disabled
vi_VN: đã vô hiệu hóa

en: enabled
vi_VN: đã kích hoạt

en: Canonical url '%(item_label)s'
vi_VN: Url hợp chuẩn '%(item_label)s'

en: Download '%(item_label)s'
vi_VN: Tải '%(item_label)s'

en: Remove file
vi_VN: Xóa tệp

en: Drop files here or use the "Upload Files" button
vi_VN: Thả tệp ở đây hoặc sử dụng nút "Tải tệp lên"

en: Drop your file to upload into:
vi_VN: Thả tệp của bạn để tải lên:

en: Upload
vi_VN: Tải lên

en: cancel
vi_VN: hủy bỏ

en: Upload success!
vi_VN: Tải lên thành công!

en: Upload canceled!
vi_VN: Tải lên đã bị hủy!

en: previous
vi_VN: trước đó

en: Page %(number)s of %(num_pages)s.
vi_VN: Trang %(number)s trên %(num_pages)s.

en: next
vi_VN: tiếp theo

en: Select all %(total_count)s
vi_VN: Chọn tất cả %(total_count)s

en: Add new
vi_VN: Thêm mới

en: Django site admin
vi_VN: Trang quản trị Django

en: Please correct the error below. | Please correct the errors below.
vi_VN[0]: Hãy sửa lỗi dưới đây.

en: Save
vi_VN: Lưu

en: Clipboard
vi_VN: Bảng tạm

en: Paste all items here
vi_VN: Dán những thứ ở đây

en: Move all clipboard files to
vi_VN: Di chuyển tất cả tệp bảng tạm tới

en: Empty Clipboard
vi_VN: Làm rỗng bảng tạm

en: the clipboard is empty
vi_VN: bảng tạm rỗng

en: upload failed
vi_VN: tải lên lỗi

en: Type
vi_VN: Kiểu

en: File-size
vi_VN: Kích thước tệp

en: Modified
vi_VN: Đã chỉnh sửa

en: Created
vi_VN: Đã tạo

en: found
vi_VN: tìm thấy

en: and
vi_VN: và

en: cancel search
vi_VN: hủy tìm kiếm

en: Clear
vi_VN: Xóa

en: or drop your file here
vi_VN: hoặc thả tệp của bạn ở đây

en: no file selected
vi_VN: không có tệp được chọn

en: Lookup
vi_VN: Tìm kiếm

en: Choose File
vi_VN: Chọn tệp
