django CMS - en to ta translation catalogue (32 entries)

en: Title
ta: தலைப்பு

en: Slug
ta: புடைப்பு

en: Application
ta: பயன்பாடு

en: Alias
ta: மாற்றுப் பெயர்

en: Create Alias
ta: மாற்றுப் பெயரை உருவாக்கு

en: Users
ta: பயனர்கள்

en: Language
ta: மொழி

en: Structure
ta: கட்டமைப்பு

en: Content
ta: உள்ளடக்கம்

en: Pages
ta: பக்கங்கள்

en: Page
ta: பக்கம்

en: New Page
ta: புதிய பக்கம்

en: New Sub Page
ta: புதிய துணைபக்கம்

en: Duplicate this Page
ta: இந்த பக்கத்தை நகலெடு

en: Edit this Page
ta: இந்த பக்கத்தை பதிப்பி

en: Templates
ta: படிம அச்சு

en: Delete page
ta: பக்கத்தை நீக்கு

en: language
ta: மொழி

en: can edit
ta: திருத்தம் செய்யலாம்

en: can add
ta: கூட்டலாம்

en: can delete
ta: அழிக்கலாம்

en: can move
ta: நகர்த்த முடியும்

en: can recover pages
ta: பக்கங்களை மீட்டெடுக்கலாம்

en: template
ta: வார்ப்புரு

en: page
ta: பக்கம்

en: pages
ta: பக்கங்கள்

en: Empty
ta: காலி

en: can recover any deleted page
ta: அழித்த எந்தவொரு பக்கத்தையும் மீட்டெடுக்க முடியும்

en: width
ta: அகலம்

en: title
ta: தலைப்பு

en: description
ta: விரித்துரைப்பு

en: email address
ta: மின்னஞ்சல் முகவரி
